Viewer (1.0.1-alpha5) - en to ta translation catalogue (75 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: File
ta: கோப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Number
ta: எண்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Center
ta: மையம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Path
ta: பாதை

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Area
ta: பரப்பு

en: Host
ta: புரவலன்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Is less than
ta: விட குறைவாக உள்ளது

en: Is equal to
ta: சமமாக

en: Is greater than or equal to
ta: அதிகமாக அல்லது சமமாக

en: Is greater than
ta: விட அதிகமாக உள்ளது

en: Is not equal to
ta: சமமல்ல

en: N/A
ta: இல்

en: Line
ta: வரி

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: General
ta: பொது

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Close
ta: மூடு

en: Port
ta: துறை

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Source
ta: மூலம்

en: Empty
ta: காலி

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Hide
ta: மறை

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Ends with
ta: முடிவடைகிறது
