Viewer (1.0.1-alpha5) - en to vi translation catalogue (97 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Download
vi: Tải về

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Number
vi: Số

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Center
vi: Giữa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Insert
vi: Chèn

en: Update
vi: Cập nhật

en: Open
vi: Mở

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Format
vi: Định dạng

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Upload
vi: Tải lên

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Date Format
vi: Định dạng ngày

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Active
vi: Hoạt động

en: Area
vi: Diện tích

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Contains
vi: Chứa

en: Is less than
vi: Nhỏ hơn

en: Is less than or equal to
vi: Nhỏ hơn hoặc bằng

en: Is equal to
vi: Bằng

en: Is greater than or equal to
vi: Lớn hơn hoặc bằng

en: Is greater than
vi: Lớn hơn

en: Is not equal to
vi: Khác

en: Bar
vi: Thanh

en: Line
vi: Dòng

en: Data Type
vi: Kiểu dữ liệu

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Frequency
vi: Tần suất

en: General
vi: Tổng quát

en: Table
vi: Bảng

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Color
vi: Màu sắc

en: Both
vi: Cả hai

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Integer
vi: Số nguyên

en: Close
vi: Đóng

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Labels
vi: Nhãn

en: Port
vi: Cổng

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Sources
vi: Nguồn

en: Manual
vi: Thủ công

en: Source
vi: Nguồn

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Empty
vi: Trống

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Email Notifications
vi: Email thông báo

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Upload File
vi: Tải tập tin lên

en: User Agent
vi: Trình dùng

en: Float
vi: Số thực

en: Hide
vi: Ẩn

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Values
vi: Giá trị

en: Column
vi: Cột

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Is empty (NULL)
vi: Là rỗng (NULL)

en: Ends with
vi: Kết thúc với

en: File Type
vi: Kiểu tập tin

en: Accordion
vi: Đàn xếp
