Views block area (2.0.0-rc1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Block
cy: Bloc

en: Empty
cy: Gwag

en: Please select
cy: Dewiswch

en: Exclude from display
cy: Gwahardd o'r arddangosiad

en: Display even if view has no result
cy: Dangos hyd yn oed os nad oes gan welediad ganlyniadau.
