View kanban bootstrap (1.0.10) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
