View kanban bootstrap (1.0.19) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Medium
vi: Vừa

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Task
vi: Tác vụ

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Loading
vi: Đang nạp

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Asc
vi: Tăng dần
