Views PDF (3.0.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Center
ta: மையம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: Context
ta: சூழல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Underline
ta: அடிக்கோடு

en: Justify
ta: நேர்த்தி செய்

en: Show as expanded
ta: விரிவானதாக காட்டு
