Views PDF (3.0.0-alpha7) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Menu
te: మెనూ

en: Page
te: పేజీ

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Context
te: సందర్భం

en: Already exists
te: ఇప్పటికే ఉంది
