Views Slideshow Xtra (8.x-4.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Order
vi: Thứ tự

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Slide
vi: Trượt

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
