Views vCards (3.0.1) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Country
te: దేశం

en: Display
te: చూపు

en: Address
te: చిరునామా

en: City
te: నగరం

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: About
te: గురించి
