Vips (libvips) (1.0.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Not available
ta: இருப்பு இல்லை

en: Convert
ta: மாற்று

en: JPEG quality
ta: JPEG தரம்

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Crop
ta: செதுக்கு

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
ta: JPEG  மாற்றத்திற்கான படத்தரத்தினை வரையறுக்கவும். இது 0 முதல் 100 வரையான எல்லைக்குள் இருக்கலாம். அதிக மதிப்பு  என்பது சிறந்த தரத்தோடு, அதிக இடத்தையடைக்கும் கோப்பினை உருவாக்கும்.

en: Rotate
ta: திருப்பு

en: Scale and crop
ta: அளவு மற்றும் செதுக்கு
