Vips (libvips) (1.0.0) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Scale
vi: Co dãn

en: Media
vi: Phương tiện

en: Not available
vi: Không có sẵn

en: Convert
vi: Biến đổi

en: JPEG quality
vi: Chất lượng JPEG

en: Available
vi: Có sẵn

en: Resize
vi: Đổi kích thước

en: Crop
vi: Xén

en: Define the image quality for JPEG manipulations. Ranges from 0 to 100. Higher values mean better image quality but bigger files.
vi: Đặt chất lượng ảnh JPEG mong muốn. Nhập giá trị từ 0 đến 100. Giá trị càng cao, hơn có nghĩa là chất lượng hình ảnh tốt hơn nhưng các tập tin lớn hơn.

en: Rotate
vi: Xoay

en: Scale and crop
vi: Co giãn và xén

en: Desaturate
vi: Giảm bão hòa
