Virtuous CRM (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Daily
cy: Dyddiol

en: Weekly
cy: Wythnosol

en: Message
cy: Neges

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Error
cy: Gwall

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Updated:
cy: Wedi ei ddiweddaru:

en: update
cy: diweddaru
