VirusTotal API (2.0.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: IP address
ta: IP முகவரி
