Visitors (Web Analytics) (3.0.0-alpha2) - en to cy translation catalogue (259 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Daily
cy: Dyddiol

en: Weekly
cy: Wythnosol

en: Country
cy: Gwlad

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Path
cy: Llwybr

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Display
cy: Dangos

en: never
cy: byth

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Paths
cy: Llwybrau

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Never
cy: Byth

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Performance
cy: Perfformiad

en: Month
cy: Mis

en: Egypt
cy: yr Aifft

en: New Zealand
cy: Seland Newydd

en: Tonga
cy: Tongeg

en: Brazil
cy: Brasil

en: Japan
cy: Siapan

en: Navajo
cy: Nafacho

en: Poland
cy: Gwlad Pwyl

en: Portugal
cy: Portiwgal

en: Turkey
cy: Twrci

en: Week
cy: Wythnos

en: Day
cy: Dyddiad

en: May
cy: Mai

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Recent hits
cy: Cyfraddau taro diweddar

en: City
cy: Tref

en: Germany
cy: yr Almaen

en: American Samoa
cy: Samoa Americanaidd

en: Antigua and Barbuda
cy: Antigua a Barbuda

en: Argentina
cy: yr Ariannin

en: Australia
cy: Awstralia

en: Austria
cy: Awstria

en: Belarus
cy: Belarws

en: Belgium
cy: Gwlad Belg

en: Bosnia and Herzegovina
cy: Bosnia a Hercegovina

en: Bouvet Island
cy: Ynys Bouvet

en: Bulgaria
cy: Bwlgaria

en: Cameroon
cy: Camerŵn

en: Cayman Islands
cy: Ynysoedd Cayman

en: Central African Republic
cy: Gweriniaeth Canolbarth Affrica

en: China
cy: Tseina

en: Cook Islands
cy: Ynysoedd Cook

en: Denmark
cy: Denmarc

en: Dominican Republic
cy: Gweriniaeth Dominicanaidd

en: Equatorial Guinea
cy: Guinea Gyhydeddol

en: Faroe Islands
cy: Ynysoedd Ffaro

en: Finland
cy: y Ffindir

en: France
cy: Ffrainc

en: French Polynesia
cy: Polynesia Ffrengig

en: Greece
cy: Groeg

en: Greenland
cy: Yr Ynys Las

en: Hungary
cy: Hwngari

en: Iceland
cy: Gwlad yr Iâ

en: Iraq
cy: Irac

en: Ireland
cy: Iwerddon

en: Italy
cy: yr Eidal

en: Lebanon
cy: Libanus

en: Luxembourg
cy: Lwcsembwrg

en: Mexico
cy: Mecsico

en: Morocco
cy: Moroco

en: Mozambique
cy: Mosambic

en: Nauru
cy: Nawrŵeg

en: Netherlands
cy: yr Iseldiroedd

en: Norway
cy: Norwy

en: Palau
cy: Palaw

en: Papua New Guinea
cy: Papua Guinea Newydd

en: Russia
cy: Rwsia

en: Slovakia
cy: Slofacia

en: Slovenia
cy: Slofenia

en: Solomon Islands
cy: Ynysoedd Solomon

en: South Africa
cy: De Affrica

en: Spain
cy: Sbaen

en: Switzerland
cy: y Swisdir

en: Thailand
cy: Gwlad Thai

en: Trinidad and Tobago
cy: Trinidad a Thobago

en: Turks and Caicos Islands
cy: Ynysoedd Turks a Caicos

en: Ukraine
cy: yr Iwcrain

en: United Arab Emirates
cy: Emiradau Arabaidd Unedig

en: United Kingdom
cy: Deyrnas Unedig

en: United States
cy: Unol Daleithiau

en: Wallis and Futuna
cy: Wallis a Futuna

en: Arabic
cy: Arabaidd

en: English
cy: Saesneg

en: French
cy: Ffrangeg

en: Italian
cy: Eidaleg

en: Spanish
cy: Sbaeneg

en: Japanese
cy: Siapaneg

en: Korean
cy: Corëeg

en: How many content items to display in "day" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i ddangos yn rhestr "dydd".

en: Hour
cy: Awr

en: Number of day's top views to display
cy: Nifer o ddydd y dangosir prif welediadau

en: Number of all time views to display
cy: Nifer o holl welediadau i'w dangos

en: Number of most recent views to display
cy: Nifer o welediadau mwyaf diweddar i ddangos

en: Track
cy: Dilyn

en: Aland Islands
cy: Ynysoedd Åland

en: Fiji
cy: Ffijïeg

en: Sao Tome and Principe
cy: Sao Tome a Principe

en: Saint Vincent and the Grenadines
cy: Saint Vincent a'r Grenadines

en: Vietnam
cy: Fiet Nam

en: Apply
cy: Ceisio

en: Western Sahara
cy: Gorllewin Sahara

en: Day of Month
cy: Dydd y Mis

en: Day of Week
cy: Dydd yr wythnos

en: Precision
cy: Trachywiredd

en: Bulgarian
cy: Bwlgaraidd

en: Croatian
cy: Croateg

en: Czech
cy: Tsiecaidd

en: Danish
cy: Daneg

en: Dutch
cy: Iseldireg

en: Finnish
cy: Ffinneg

en: German
cy: Almaeneg

en: Hungarian
cy: Hwngareg

en: Indonesian
cy: Indoneseg

en: Polish
cy: Pwyleg

en: Romanian
cy: Rwmaneg

en: Russian
cy: Rwseg

en: Slovak
cy: Slofaceg

en: Swedish
cy: Swedeg

en: Turkish
cy: Tyrceg

en: Number of views
cy: Nifer sydd wedi cael golwg

en: Lithuanian
cy: Lithwaneg

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Isle of Man
cy: Ynys Manaw

en: Saint Pierre and Miquelon
cy: Saint Pierre a Miquelon

en: Somali
cy: Somalieg

en: Komi
cy: Komïeg

en: Decimal point
cy: Pwynt degol

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.

en: Round
cy: Crwn

en: Value type
cy: Math o werth

en: A date in any machine readable format. CCYY-MM-DD HH:MM:SS is preferred.
cy: Dyddiad mewn unrhyw fformat sy'n ddarllenadwy i beiriant. CCYY-MM-DD HH:MM:SS sy'n cael ei ddewis fel arfer.

en: Invalid date format.
cy: Fformat dyddiad annilys.

en: Total views
cy: Cyfanswm y gwelediadau

en: The total number of times the node has been viewed.
cy: Y cyfanswm nifer o weithiau y mae rhywun wedi edrych ar y nod.

en: Views today
cy: Gwelediadau heddiw

en: The total number of times the node has been viewed today.
cy: Y cyfanswm nifer o weithiau y mae'r rhywun wedi edrych ar y nod.

en: The most recent time the node has been viewed.
cy: Yr amser mwyaf diweddar y cafodd y nod ei weld gan rywun.

en: Catalan
cy: Catalaneg

en: Avestan
cy: Afestaidd

en: Afrikaans
cy: Affricaneg

en: Amharic
cy: Amhareg

en: Assamese
cy: Asamaidd

en: Belarusian
cy: Belarwsaidd

en: Bihari
cy: Biharaidd

en: Bislama
cy: Bislamaidd

en: Bambara
cy: Bambaraidd

en: Bengali
cy: Bengaleg

en: Breton
cy: Llydaweg

en: Bosnian
cy: Bosniaidd

en: Chamorro
cy: Siamoraidd

en: Corsican
cy: Corseg

en: Cree
cy: Crïeg

en: Welsh
cy: Cymraeg

en: Estonian
cy: Estoniad

en: Basque
cy: Basgeg

en: Irish
cy: Gwyddeleg

en: Galician
cy: Galiseg

en: Gujarati
cy: Gwjarati

en: Manx
cy: Manawaidd

en: Hausa
cy: Hawsa

en: Armenian
cy: Armeneg

en: Interlingua
cy: Rhyngieithoedd

en: Interlingue
cy: Rhyngieithoedd

en: Icelandic
cy: Islandeg

en: Inuktitut
cy: Inuktituteg

en: Javanese
cy: Jafaneg

en: Georgian
cy: Georgeg

en: Kongo
cy: Congo

en: Kikuyu
cy: Kikuyueg

en: Kannada
cy: Canareg

en: Kanuri
cy: Kanwreg

en: Kashmiri
cy: Cashmireg

en: Kurdish
cy: Cwrdeg

en: Cornish
cy: Cernyweg

en: Latin
cy: Lladin

en: Luxembourgish
cy: Lwcsembwrgaidd

en: Latvian
cy: Latfieg

en: Malagasy
cy: Malagasi

en: Marshallese
cy: Marshelaidd

en: Macedonian
cy: Macedoniad

en: Malayalam
cy: Malaialam

en: Mongolian
cy: Mongoleg

en: Malay
cy: Maleieg

en: Maltese
cy: Malteg

en: Burmese
cy: Byrmaneg

en: Nepali
cy: Nepaleg

en: Ndonga
cy: Ndongaidd

en: Norwegian Bokmål
cy: Norwyeg Bokmal

en: Norwegian Nynorsk
cy: Norwyeg Nynorsk

en: Chichewa
cy: Chicheweg

en: Occitan
cy: Ocitaneg

en: Oromo
cy: Oromoeg

en: Oriya
cy: Orïa

en: Ossetian
cy: Oseteg

en: Pashto
cy: Pashtoeg

en: Quechua
cy: Cetshwa

en: Kirundi
cy: Cirwndeg

en: Kinyarwanda
cy: Ciniarwndeg

en: Sardinian
cy: Sardeg

en: Sindhi
cy: Sindhieg

en: Northern Sami
cy: Gogledd Samieg

en: Sango
cy: Sangoeg

en: Samoan
cy: Samöeg

en: Shona
cy: Shonaeg

en: Albanian
cy: Albaneg

en: Serbian
cy: Serbeg

en: Tamil
cy: Tamileg

en: Telugu
cy: Telwgw

en: Tajik
cy: Tajiceg

en: Tigrinya
cy: Tigrinia

en: Turkmen
cy: Tyrcmeneg

en: Tsonga
cy: Tsongaeg

en: Tatar
cy: Tatareg

en: Tahitian
cy: Tahitïeg

en: Ukrainian
cy: Wcreineg

en: Urdu
cy: Wrdw

en: Uzbek
cy: Wbseceg

en: Venda
cy: Fenda

en: Vietnamese
cy: Fietnameg

en: Wolof
cy: Woloff

en: Yiddish
cy: Iddew-Almaeneg

en: Yoruba
cy: Iorwba

en: Zulu
cy: Zwlŵeg

en: Popular content
cy: Cynnwys poblogaidd

en: How many content items to display in "all time" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i'w dangos yn y rhestr "holl amser".

en: How many content items to display in "recently viewed" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i'w dangos yn y rhestr "newydd weld".

en: Today's:
cy: Un heddiw:

en: All time:
cy: Holl amser:

en: Last viewed:
cy: Gwelwyd ddiwethaf:

en: View pages that have recently been visited.
cy: Gweld tudalennau sydd wedi cael eu hymweld yn ddiweddar.

en: View pages that have been hit frequently.
cy: Gweld tudalennau gyda chyfarddau taro aml

en: Show icon
cy: Dangos eicon

en: Saint Martin (French part)
cy: Saint Martin (rhanbarth Ffrengig)
