Visitors (8.x-2.19) - en to cy translation catalogue (97 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Version
cy: Fersiwn

en: Date
cy: Dyddiad

en: Reset
cy: Ailosod

en: Country
cy: Gwlad

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Path
cy: Llwybr

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Display
cy: Dangos

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: never
cy: byth

en: Paths
cy: Llwybrau

en: User
cy: Defnyddiwr

en: All
cy: I gyd

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Host
cy: Gwesteiwr

en: Never
cy: Byth

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Location
cy: Lleoliad

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Performance
cy: Perfformiad

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Month
cy: Mis

en: Details
cy: Manylion

en: Day
cy: Dyddiad

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Top pages
cy: Tudalennau ar y brig

en: Recent hits
cy: Cyfraddau taro diweddar

en: City
cy: Tref

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: How many content items to display in "day" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i ddangos yn rhestr "dydd".

en: Hour
cy: Awr

en: Number of day's top views to display
cy: Nifer o ddydd y dangosir prif welediadau

en: Number of all time views to display
cy: Nifer o holl welediadau i'w dangos

en: Number of most recent views to display
cy: Nifer o welediadau mwyaf diweddar i ddangos

en: Track
cy: Dilyn

en: details
cy: manylion

en: Sort criteria
cy: Dosbarthu meini prawf

en: Hits
cy: Cyfraddau taro

en: The specified date is invalid.
cy: Mae'r dyddiad dewisedig yn annilys.

en: Apply
cy: Ceisio

en: Day of Month
cy: Dydd y Mis

en: Day of Week
cy: Dydd yr wythnos

en: User activity
cy: Gweithgaredd defnyddiwr

en: Offset
cy: Ongli

en: Number of views
cy: Nifer sydd wedi cael golwg

en: Error message
cy: Neges wall

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.

en: Track translation sets as one unit
cy: Tracio setiau cyfieithu fel un uned

en: When a node is part of a translation set, record statistics for the originating node instead. This allows for a translation set to be treated as a single unit.
cy: Pan mae nod yn rhan o set cyfieithu, cofnodwch ystadegau ar gyfer y nod gwreiddiol yn lle. Mae hyn yn caniatau fod y set cyfieithu yn cael ei drin fel uned sengl.

en: Custom JavaScript code
cy: Addasu côd JavaScript

en: Code snippet (before)
cy: Darn côd (cynt)

en: Code snippet (after)
cy: Darn côd (ar ôl)

en: Value type
cy: Math o werth

en: A date in any machine readable format. CCYY-MM-DD HH:MM:SS is preferred.
cy: Dyddiad mewn unrhyw fformat sy'n ddarllenadwy i beiriant. CCYY-MM-DD HH:MM:SS sy'n cael ei ddewis fel arfer.

en: Invalid date format.
cy: Fformat dyddiad annilys.

en: Total views
cy: Cyfanswm y gwelediadau

en: The total number of times the node has been viewed.
cy: Y cyfanswm nifer o weithiau y mae rhywun wedi edrych ar y nod.

en: Views today
cy: Gwelediadau heddiw

en: The total number of times the node has been viewed today.
cy: Y cyfanswm nifer o weithiau y mae'r rhywun wedi edrych ar y nod.

en: The most recent time the node has been viewed.
cy: Yr amser mwyaf diweddar y cafodd y nod ei weld gan rywun.

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Popular content
cy: Cynnwys poblogaidd

en: How many content items to display in "all time" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i'w dangos yn y rhestr "holl amser".

en: How many content items to display in "recently viewed" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i'w dangos yn y rhestr "newydd weld".

en: Today's:
cy: Un heddiw:

en: All time:
cy: Holl amser:

en: Last viewed:
cy: Gwelwyd ddiwethaf:

en: View pages that have recently been visited.
cy: Gweld tudalennau sydd wedi cael eu hymweld yn ddiweddar.

en: View pages that have been hit frequently.
cy: Gweld tudalennau gyda chyfarddau taro aml

en: Show icon
cy: Dangos eicon

en: Status message
cy: Neges statws
