Visitors (8.x-2.23) - en to ta translation catalogue (462 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Hourly
ta: மணிக்கொருமுறை

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: Country
ta: நாடு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Path
ta: பாதை

en: Region
ta: பகுதி

en: Display
ta: காட்சி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Year
ta: வருடம்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Never
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Iran
ta: ஈரான்

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Cuba
ta: கியூபா

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: Chile
ta: சிலி

en: Paraguay
ta: பராகுவே

en: Jamaica
ta: ஜமாய்க்கா

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Libya
ta: லிபியா

en: Navajo
ta: நவஜோ

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Day
ta: நாள்

en: January
ta: ஐனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: மே

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Top pages
ta: மேலான பக்கங்கள்

en: Recent hits
ta: கடைசி தொடுகைகள்

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Albania
ta: அல்பானியா

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Andorra
ta: அண்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குலியா

en: Antarctica
ta: அண்டார்ட்டிகா

en: Antigua and Barbuda
ta: அன்டிகுவா மற்றும் பர்புடா

en: Argentina
ta: அர்ஜண்டினா

en: Armenia
ta: அர்மேனியா

en: Aruba
ta: அருபா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அஸர்பைஜான்

en: Bahamas
ta: பஹமாஸ்

en: Bahrain
ta: பஹ்ரேய்ன்

en: Bangladesh
ta: பங்களாதேஷ்

en: Barbados
ta: பார்படோஸ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிசு

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூடான்

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Bosnia and Herzegovina
ta: பொஸ்னியா மற்றும் ஹெர்ஸகொவினா

en: Botswana
ta: பொட்ஸ்வானா

en: Bouvet Island
ta: பௌவெட் தீவுகள்

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Burkina Faso
ta: புர்கினா பாசோ

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Cambodia
ta: கொலம்பியா

en: Cameroon
ta: காமெரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Cayman Islands
ta: கேமன் தீவுகள்

en: Central African Republic
ta: நடு ஆப்பிரிக்கக் குடியரசு

en: Chad
ta: சாட்

en: China
ta: சைனா

en: Christmas Island
ta: கிருஸ்துமஸ் தீவுகள்

en: Cocos (Keeling) Islands
ta: கொக்கோசு (கீலிங்) தீவுகள்

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Comoros
ta: கொமொரோஸ்

en: Congo
ta: காங்கோ

en: Cook Islands
ta: கூக் திவுகள்

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டா ரிகா

en: Cyprus
ta: ஹைப்ரஸ்

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: டிஜிபௌட்டி

en: Dominica
ta: டோமினிகா

en: Dominican Republic
ta: டொமினிக்கன் குடியரசு

en: Ecuador
ta: ஈக்வேடர்

en: El Salvador
ta: எல் சல்வடோர்

en: Equatorial Guinea
ta: எக்குவடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta: எரித்திரியா

en: Estonia
ta: எஸ்தோனியா

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Faroe Islands
ta: பரோயி தீவுகள்

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ப்ரான்ஸ்

en: French Guiana
ta: பிரஞ்சு குயானா

en: French Polynesia
ta: பிரஞ்சு போலினேசியா

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Ghana
ta: கானா

en: Gibraltar
ta: கிப்ரால்ட்டர்

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரேனடா

en: Guadeloupe
ta: கோதேலூபு

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: கோடேமலா

en: Guinea
ta: கைனியா

en: Guinea-Bissau
ta: குயினே-பிசாவ்

en: Guyana
ta: குயானா

en: Haiti
ta: ஹைத்தி

en: Heard Island and McDonald Islands
ta: ஹர்டு தீவுகள் மற்றும் மக்டொனால்ட்  தீவுகள்

en: Honduras
ta: கொண்டுராஸ்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தனேஷியா

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசகஸ்தான்

en: Kiribati
ta: கிரிபாட்டி

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kyrgyzstan
ta: கிரிகிசுத்தான்

en: Latvia
ta: லத்வியா

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோத்தோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liechtenstein
ta: லெய்செஸ்டீன்

en: Lithuania
ta: லித்துவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்சம்பேர்க்

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலத்தீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்ட்டா

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்ட்டினிக்கு

en: Mauritania
ta: மௌரித்தானியா

en: Mauritius
ta: மொரீசியஸ்

en: Mayotte
ta: மயோட்டி

en: Mexico
ta: மெக்சிகோ

en: Monaco
ta: மொனாகோ

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: Morocco
ta: மொராக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Myanmar
ta: மியான்மார்

en: Nauru
ta: நவ்ரு

en: Nepal
ta: நேபால்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்த்

en: New Caledonia
ta: நியூ கலிடோனியா

en: Nicaragua
ta: நிக்கராகுவா

en: Niger
ta: நிகெர்

en: Nigeria
ta: நைஜீரியா

en: Niue
ta: நியுவே

en: Norfolk Island
ta: நோர்போக் தீவு

en: Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள்

en: Norway
ta: நார்வே

en: Oman
ta: ஒமன்

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Panama
ta: பனாமா

en: Papua New Guinea
ta: பப்புவா நியூ கினியா

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Puerto Rico
ta: போர்டோ ரிக்கோ

en: Qatar
ta: கட்டார்

en: Romania
ta: ரேமேனியா

en: Russia
ta: ரஷ்யா

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Samoa
ta: சமோவா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Saudi Arabia
ta: சவுதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Seychelles
ta: செஷல்ஸ்

en: Sierra Leone
ta: சியெரா லியொன்

en: Slovakia
ta: சிலவாக்கியா

en: Slovenia
ta: சிலவேனியா

en: Solomon Islands
ta: சோலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்பிரிக்கா

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
ta: தெற்கு ஜோர்ஜியா மற்றும் தெற்கு சாண்ட்விட்ச் தீவுகள்

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Sri Lanka
ta: ஸ்ரீ லங்கா தமிழீழம்

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Suriname
ta: சுரிநாம்

en: Svalbard and Jan Mayen
ta: சுவால்பாத் மற்றும்  மேயன்

en: Sweden
ta: ஸ்வீடன்

en: Switzerland
ta: சுவிச்சர்லாந்

en: Syria
ta: சிரியா

en: Taiwan
ta: தைவான்

en: Tajikistan
ta: தஜிகிஸ்தான்

en: Tanzania
ta: தான்ஸானியா

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: Togo
ta: டோகோ

en: Tokelau
ta: டோகோல்வு

en: Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டொபாகோ

en: Tunisia
ta: துனிசியா

en: Turkmenistan
ta: துருக்மெனிஸ்தான்

en: Turks and Caicos Islands
ta: டர்க்ஸ் மற்றும் கய்கோஸ் தீவுகள்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரைன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அரபு அமீரகம்

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராச்சியம்

en: United States
ta: அமெரிக்க ஐக்கிய நாடுகள்

en: United States Minor Outlying Islands
ta: யுனைடட் ஸ்டேட்ஸ் மைனர் அவுட்லயிங் தீவுகள்

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனுவாது

en: Venezuela
ta: வெனிசுலா

en: Wallis and Futuna
ta: வாலிஸ் மற்றும் புடுனா

en: Yemen
ta: ஏமன்

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: சிம்பாவே

en: Arabic
ta: அரேபிக்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Italian
ta: இத்தாலியர்

en: Spanish
ta: ஸ்பானிஷ்

en: Japanese
ta: ஜப்பானீஸ்

en: Korean
ta: கொரியன்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Browser
ta: உலவி

en: Hour
ta: மணி

en: Visitor
ta: பார்வையாளர்

en: Track
ta: பின்தொடர்

en: Aland Islands
ta: அலந்து தீவுகள்

en: Brunei Darussalam
ta: புருனெ டர்ஸ்சலாம்

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Hong Kong
ta: ஹாங்காங்

en: Saint Kitts and Nevis
ta: செயிண்ட் கீட்ஸ் மற்றும் நெவிஸ்

en: Saint Lucia
ta: செயிண்ட் லூசியா

en: French Southern Territories
ta: பிரஞ்சு தென் பகுதிகள்

en: Saint Vincent and the Grenadines
ta: செயின்ட் வின்சென்ட் மற்றும் கிரனடைன்ஸ்

en: Vietnam
ta: வியட்நாம்

en: Guernsey
ta: கெர்ண்சி

en: Jersey
ta: ஜெர்ஸி

en: details
ta: விபரம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: British Indian Ocean Territory
ta: இந்தியா

en: Croatia
ta: குரோடியா

en: Pitcairn
ta: பிட்கேய்ம்

en: Western Sahara
ta: மேற்கு சகாரா

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியர்

en: Croatian
ta: குரோசியர்

en: Czech
ta: செக்கஸ்லோவாகியர்

en: Danish
ta: தனிஷ்

en: Dutch
ta: டச்

en: Finnish
ta: பின்னிஷ்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Hungarian
ta: ஹங்கேரியர்

en: Indonesian
ta: இந்தோனேசியர்

en: Polish
ta: பொலிஷ்

en: Romanian
ta: ரோமானியன்

en: Russian
ta: ரஷ்யன்

en: Slovak
ta: சுலொவக்

en: Swedish
ta: சுவேதிஸ்

en: Turkish
ta: டர்கிஸ்

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை

en: Lithuanian
ta: லித்தோனியன்

en: Route
ta: வழி

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Isle of Man
ta: ஐல் ஆப் மேன்

en: Montenegro
ta: மொண்டெனேகுரோ

en: Saint Pierre and Miquelon
ta: செயின்ட் பியரி மற்றும் மிக்குயிலான்

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Afar
ta: ஆபார்

en: Somali
ta: சோமாலி

en: Komi
ta: கொமி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Timor-Leste
ta: திமோர் லெஸ்தே

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Hindi
ta: ஹிந்தி

en: Abbreviation
ta: சொற்சுருக்கம்

en: Views today
ta: இன்றைய பார்வைகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Visitors
ta: பார்வையாளர்கள்

en: Catalan
ta: கடலன்

en: Avestan
ta: அவெஸ்தான்

en: Afrikaans
ta: ஆப்ரிகான்

en: Akan
ta: அகான்

en: Amharic
ta: அப்ஹாரிக்

en: Assamese
ta: அஸ்ஸாமி

en: Aymara
ta: ஆயுமறா

en: Azerbaijani
ta: அஸர்பைஜானி

en: Bashkir
ta: பஸ்கீர்

en: Belarusian
ta: பெலாரஸ்

en: Bihari
ta: பீகாரி

en: Bislama
ta: பிஸ்லாமா

en: Bambara
ta: பம்பாரா

en: Bengali
ta: பெங்காலி

en: Breton
ta: பிரடோன்

en: Bosnian
ta: போஸ்னியர்

en: Chechen
ta: சேசென்

en: Chamorro
ta: சமோறோ

en: Corsican
ta: கொர்சியன்

en: Cree
ta: கிரீ

en: Chuvash
ta: சுவாஷ்

en: Welsh
ta: வெல்ஸ்

en: Ewe
ta: ஈவ்

en: Esperanto
ta: எசுப்பராண்ட்டோ

en: Estonian
ta: எசுடோனியர்

en: Basque
ta: பாஸ்க்

en: Irish
ta: ஐரிஸ்

en: Galician
ta: கலிசியன்

en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

en: Manx
ta: மான்க்ஸ்

en: Hausa
ta: ஹவுசா

en: Hiri Motu
ta: கிரி மோடு

en: Armenian
ta: ஆர்மேனியர்

en: Herero
ta: கியரோ

en: Interlingua
ta: இண்டர்லிங்குவா

en: Interlingue
ta: இண்ட்டர்லிங்கு

en: Igbo
ta: இக்போ

en: Icelandic
ta: ஐஸ்லாந்தியர்

en: Inuktitut
ta: இனுக்டிடுட்டு

en: Javanese
ta: ஜாவானீஸ்

en: Georgian
ta: ஜார்ஜியர்

en: Kongo
ta: கோங்கோ

en: Kikuyu
ta: கிகுயு

en: Kwanyama
ta: குவான்யமா

en: Kazakh
ta: கசக்

en: Kannada
ta: கன்னட

en: Kanuri
ta: கனுரி

en: Kashmiri
ta: காஷ்மீரி

en: Kurdish
ta: குர்தூசியர்

en: Cornish
ta: கார்னிஸ்

en: Latin
ta: இலத்தீனியர்

en: Luxembourgish
ta: லுக்ஃசம்பூர்கியம்

en: Lingala
ta: லிங்காலா

en: Latvian
ta: லாத்வியன்

en: Malagasy
ta: மலகசி

en: Marshallese
ta: மார்செல்லிஸ்

en: Macedonian
ta: மாசிடோனியம்

en: Malayalam
ta: மலயாளம்

en: Mongolian
ta: மங்கோலியர்

en: Malay
ta: மலே

en: Maltese
ta: மால்தீஸ்

en: Burmese
ta: பர்மியர்

en: Nepali
ta: நேபாளி

en: Ndonga
ta: இண்டொங்க

en: Norwegian Bokmål
ta: நோர்வேகியன் பொக்மால்

en: Norwegian Nynorsk
ta: நோர்வேசிய நைநோர்க்கு

en: Chichewa
ta: சிசேவா

en: Occitan
ta: ஒகிடன்

en: Oromo
ta: ஒரொமொ

en: Oriya
ta: ஒரியா

en: Ossetian
ta: ஒசிடியன்

en: Pashto
ta: பஸ்டோ

en: Quechua
ta: கெச்சுவா

en: Kirundi
ta: கிருண்டி

en: Kinyarwanda
ta: கின்யார்வண்டா

en: Sardinian
ta: சார்டினியன்

en: Sindhi
ta: சிந்தி

en: Northern Sami
ta: வட சாமி

en: Sango
ta: சங்கோ

en: Samoan
ta: சமோன்

en: Shona
ta: சோனா

en: Albanian
ta: அல்பானியன்

en: Serbian
ta: செர்பியன்

en: Swahili
ta: சுவகிலி

en: Tamil
ta: தமிழ்

en: Telugu
ta: தெலுங்கு

en: Tajik
ta: தஜிக்

en: Thai
ta: தாய்

en: Tigrinya
ta: திக்ரின்யா

en: Turkmen
ta: தர்க்மன்

en: Tagalog
ta: தகலாக்

en: Tsonga
ta: சோங்கா

en: Tatar
ta: டடார்

en: Twi
ta: த்வீ

en: Tahitian
ta: தகித்தியன்

en: Ukrainian
ta: உக்ரேனியன்

en: Urdu
ta: உருது

en: Uzbek
ta: உசுபெக்

en: Venda
ta: வேந்தா

en: Vietnamese
ta: வியட்நாமிஸ்

en: Wolof
ta: வோலோஃ

en: Xhosa
ta: கோசா

en: Yiddish
ta: யித்திஸ்

en: Yoruba
ta: யொருபா

en: Zhuang
ta: சுவாங்

en: Zulu
ta: சுலு

en: Popular content
ta: பிரபல உள்ளடக்கம்

en: Today's:
ta: இன்றையது:

en: All time:
ta: எல்லா நேரம்:

en: Last viewed:
ta: கடைசி பார்த்தது:

en: View pages that have recently been visited.
ta: கடைசியாக பார்வையிடப்பட்ட பக்கங்களை பார்.

en: View pages that have been hit frequently.
ta: அடிக்கடி தொடப்படும் பக்கங்களை பார்.

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Last view
ta: கடைசி பார்வை

en: Saint Barthélemy
ta: புனித பர்தேலேமி

en: Saint Martin (French part)
ta: செயிண்ட் மார்டின் (பிரஞ்சு பகுதி)

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Not customizable
ta: திருத்தியமைக்க முடியாதது

en: Kyrgyz
ta: கிருகீசு

en: Khmer
ta: கெமெர்

en: Lao
ta: லாவ்

en: Māori
ta: மவொரி

en: Curaçao
ta: குராகோ

en: Réunion
ta: ரீயூனியன்

en: Uyghur
ta: உய்குர்

en: South Sudan
ta: தெற்கு சூடான்
