Visitors (8.x-2.24) - en to fil translation catalogue (51 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Path
fil: Landas

en: never
fil: hindi kailanman

en: All
fil: Lahat

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: February
fil: Pebrero

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Germany
fil: Alemanya

en: France
fil: Pransya

en: Norway
fil: Noruwega

en: Philippines
fil: Pilipinas

en: United Arab Emirates
fil: Nagkakaisang Arabong Emirato

en: United Kingdom
fil: Nagkakaisang Kaharian

en: United States
fil: Estados Unidos

en: English
fil: Ingles

en: Track
fil: Subaybayan

en: Bulgarian
fil: Bulgaryan

en: Czech
fil: Tsek

en: German
fil: Aleman

en: Afrikaans
fil: Aprikaans

en: Belarusian
fil: Belarusyan

en: Norwegian Bokmål
fil: Wikang Noruwega

en: View pages that have recently been visited.
fil: Tingnan ang mga pahinang binista kamakailan-lamang.

en: View pages that have been hit frequently.
fil: Tingnan ang mga pahinang madalas salpukin.

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Not customizable
fil: Hindi maaaring ipasadya
