Visual Website Optimizer (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
fil: Ipakita sa lahat ng pahina maliban sa mga nakalistang pahina.

en: Show on only the listed pages.
fil: Ipakita lamang sa mga nakalistang pahina.

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Roles
fil: Mga papel

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
fil: Ipakita kapag ang sumusunod na PHP kowd ay remusulta sa <code>TRUE</code> (PHP-mode, para lamang sa mga dalubhasa).

en: Account
fil: Akawnt
