Visual Website Optimizer (8.x-1.1-rc1) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో తప్ప ఇతర అన్నీ పేజీల్లోనూ చూపించు

en: Show on only the listed pages.
te: సూచించిన పేజీల్లో మాత్రమే చూపించు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Settings
te: అమరికలు

en: True
te: సత్యం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Account
te: ఖాతా
