Visual Website Optimizer (8.x-1.1) - en to is translation catalogue (18 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
is: Sýna á öllum síðum nema þær sem eru á listanum.

en: Show on only the listed pages.
is: Sýna aðeins á síðum sem eru á listanum.

en: Pages
is: Síður

en: Save configuration
is: Vista stillingar

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Enabled
is: Virkt

en: Content types
is: Efnisgerðir

en: Settings
is: Stillingar

en: True
is: Rétt

en: Statistics
is: Tölfræði

en: Visibility
is: Sýnileiki

en: Roles
is: Hlutverk

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
is: Sýna ef eftirfararandi PHP kóði skilar <code>TRUE</code> (PHP-hamur, aðeins sérfræðingar).

en: or
is: eða

en: Role specific visibility settings
is: Stillingar á sýnileika eftir hlutverki.

en: User specific visibility settings
is: Notendaháðar stillingar sýnileika

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
is: Ef PHP-sýn er valin, setjið þá PHP kóða milli %php. Athugið að ef settur er inn rangur PHP-kóði getur hann valdið því að Drupal vefurinn hættir að virka.

en: Account
is: Aðgangur
