VisualN (8.x-1.0-alpha12) - en to vi translation catalogue (60 entries)

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Center
vi: Giữa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Default
vi: Mặc định

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Number of items
vi: Số mục

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Number of columns
vi: Số cột

en: Create
vi: Tạo

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Location
vi: Vị trí

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Revert
vi: Trở lại

en: Open in new window
vi: Mở trong cửa sổ mới

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Build
vi: Xây dựng

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Resource
vi: Tài nguyên

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Default fetcher
vi: Bộ nạp mặc định

en: Include file in display
vi: Đính kèm tệp khi hiển thị

en: The description may be used as the label of the link to the file.
vi: Thông tin mô tả có thể được sử dụng để làm liên kết tới tệp tin.

en: No defined styles
vi: Chưa có kiểu dáng ảnh nào được khai báo

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Hash
vi: Mã hóa băm
