Vivus.js (1.0.2) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Or
ta: அல்லது

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
