Vivus.js (1.0.3) - en to te translation catalogue (32 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Overview
te: అవలోకనం

en: File
te: ఫైల్

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: True
te: సత్యం

en: False
te: అసత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Duration
te: నిడివి

en: Or
te: లేదా

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు

en: - Any -
te: - ఏదైనా -
