Vivus.js (1.0.3) - en to vi translation catalogue (50 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: Overview
vi: Tổng quan

en: File
vi: Tập tin

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Filter
vi: Lọc

en: Start
vi: Khởi động

en: Loop
vi: Lặp

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Switch
vi: Chuyển

en: Manual
vi: Thủ công

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Default options
vi: Tùy chọn mặc định

en: Global
vi: Chung

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Local
vi: Cục bộ

en: Or
vi: Hoặc

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Display time
vi: Hiện thời gian

en: Keyboard
vi: Bàn phím
