Visual Layout Suite (VLSuite) (2.2.1) - en to vi translation catalogue (74 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Item
vi: Mục

en: Remove
vi: Xoá

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Field
vi: Trường

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Section
vi: Phần

en: Text
vi: Văn bản

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Bottom
vi: Cuối

en: Utilities
vi: Tiện ích

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Success
vi: Thành công

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Medium
vi: Vừa

en: Media
vi: Phương tiện

en: Border
vi: Biên

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Loop
vi: Lặp

en: Background color
vi: Màu nền

en: Text color
vi: Màu chữ

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Class
vi: Lớp

en: String
vi: Chuỗi

en: Button
vi: Nút

en: Rows
vi: Số dòng

en: Position
vi: Vị trí

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: First
vi: Đầu tiên

en: Second
vi: Giây

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Info
vi: Thông tin

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: New
vi: Mới

en: Top left
vi: Trên trái

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Auto
vi: Tự động

en: Values
vi: Giá trị

en: Identifier
vi: Định danh

en: Layout settings
vi: Cấu hình bố cục

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Translate
vi: Dịch

en: Ratio
vi: Tỷ lệ

en: Infinite
vi: Vô hạn

en: Light
vi: Nhẹ

en: Primary
vi: Chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Live preview
vi: Xem thử trực tiếp

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Auto resize
vi: Tự động đổi cỡ

en: Pulse
vi: Đập
