Voicely Conversational AI search (1.0.1) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: Theme
ta: தீம்

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Host
ta: புரவலன்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Montserrat
ta: மொன்செராட்

en: Port
ta: துறை

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: About
ta: பற்றி

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Translation settings
ta: மொழிபெயர்ப்பு அமைவுகள்

en: Interface
ta: இடைமுகம்
