Voting API (8.x-3.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: all
vi: tất cả

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Average
vi: Trung bình

en: Count
vi: Số lượng

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Function
vi: Chức năng

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: About
vi: Giới thiệu

en: Value type
vi: Kiểu giá trị

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Invalid machine-readable name. Enter a name other than %invalid.
vi: Tên máy không hợp lệ. Xin nhập một tên khác %invalid.
