Voting API (8.x-3.0-beta1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: all
ta: அனைத்து

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Vote
ta: வாக்கு

en: Average
ta: சராசரி

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: Sum
ta: தொகை

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
