Views style - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: OK
ta: சரி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: An illegal choice has been detected. Please contact the site administrator.
ta: ஒரு தவறுதலான தெரிவு கண்டறியப்பட்டுள்ளது. தயவு செய்து தள மேலதிகாரியை அணுகவும்.

en: Illegal choice %choice in %name element.
ta: !name உறுப்பில் தவறுதலான தெரிவு %choice.
