Views Hero - Views Vanilla JavaScript Hero (VVJH) (1.0.11) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Bottom
vi: Cuối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Middle
vi: Giữa

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Fade
vi: Mờ

en: Advanced Options
vi: Các tùy chọn cao cấp

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Bottom Left
vi: Trái dưới

en: Bottom Right
vi: Phải dưới

en: Top Left
vi: Trái trên

en: Top Right
vi: Trên phải

en: Minimum Height
vi: Chiều cao con tối thiểu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Unique ID
vi: ID duy nhất
