Watchmen (1.0.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Blocks
ta: பகுதி
