Web Awesome for Drupal (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Updated
fil: Nabago

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Log in
fil: Lumagda

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina
