Wb Universe (4.2.16) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: content
fil: nilalaman

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: header
fil: ulunan

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina
