Wb Universe (4.2.22) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: content
te: విషయం

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: header
te: శీర్షం

en: Total
te: మొత్తం

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
