Wb Universe (4.2.30) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: content
cy: cynnwys

en: None
cy: Dim

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Page
cy: Tudalen

en: Footer
cy: Troedyn

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Products
cy: Nwyddau

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Billing information
cy: Manylion Anfonebu
