Wb Universe (5.0.1) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: header
ta: தலைப்பட்டி

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page
ta: பக்கம்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
