Weather (2.0.1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Country
cy: Gwlad

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Name
cy: Enw

en: Time
cy: Amser

en: Last update
cy: Diweddariad diwethaf

en: Other
cy: Arall

en: Displays
cy: Yn arddangos

en: Add display
cy: Ychwanegu arddangosiad
