Web Page Archive (4.0.0) - en to vi translation catalogue (62 entries)

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Number
vi: Số

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: File Size
vi: Dung lượng tập tin

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Contains
vi: Chứa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Background color
vi: Màu nền

en: Users
vi: Người dùng

en: Expose
vi: Hiện

en: Operator
vi: Toán tử

en: Equals
vi: Bằng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: equals
vi: bằng

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: User Agent
vi: Trình dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Values
vi: Giá trị

en: Offset
vi: Độ dịch

en: contains
vi: chứa

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Embed
vi: Nhúng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: This field stores a number in the database as an integer.
vi: Trường này lưu 1 giá trị số nguyên trong CSDL.

en: An error occurred while processing @operation with arguments : @args
vi: Gặp lỗi khi xử lý @operation với tham số: @args

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
