Webdam (2.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: yes
ta: ஆம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Tag
ta: ஒட்டு

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: no
ta: இல்லை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Mini
ta: சிறிய
