Webdam (2.1.0) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: yes
vi: có

en: Description
vi: Mô tả

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Tag
vi: Thẻ

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Upload
vi: Tải lên

en: no
vi: không

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Loop
vi: Lặp

en: Original
vi: Gốc

en: Folder
vi: Thư mục

en: seconds
vi: giây

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: pixels
vi: điểm ảnh
