Webform (6.2.1) - en to vi translation catalogue (542 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Pages
vi: Trang

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: enabled
vi: bật

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Register
vi: Đăng ký

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Item
vi: Mục

en: Private
vi: Riêng tư

en: Development
vi: Phát triển

en: Groups
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Closed
vi: Đóng

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Send email
vi: Gửi thư điện tử

en: closed
vi: đã kết thúc

en: Actions
vi: Thao tác

en: Email notification
vi: Email cảnh báo

en: disabled
vi: tắt

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Manager
vi: Điều hành viên

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Log
vi: Bản ghi

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: optional
vi: tùy chọn

en: required
vi: bắt buộc

en: Email settings
vi: Thiết lập thư điện tử

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: error
vi: lỗi

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: License
vi: Giấy phép

en: Resources
vi: Tài nguyên

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: view
vi: xem

en: updated
vi: đã cập nhật

en: created
vi: đã tạo

en: all
vi: tất cả

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Number
vi: Số

en: Message
vi: Thông điệp

en: No log messages available.
vi: Không có thông điệp bản ghi nào.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Country
vi: Quốc gia

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Help text
vi: Văn bản trợ giúp

en: Types
vi: Các kiểu

en: Multiple
vi: Nhiều

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Parent
vi: Cấp trên

en: none
vi: không có

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Containers
vi: Đồ chứa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: One
vi: Một

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Update
vi: Cập nhật

en: Open
vi: Mở

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Time
vi: Thời gian

en: Access
vi: Truy cập

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: hidden
vi: ẩn

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: Section
vi: Phần

en: Manage
vi: Quản lý

en: Visible
vi: Hiện

en: link
vi: liên kết

en: Display
vi: Hiển thị

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Text
vi: Văn bản

en: Total
vi: Tổng

en: Status:
vi: Trạng thái:

en: ID
vi: Mã

en: Upload
vi: Tải lên

en: Mail
vi: Thư

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Utility
vi: Tiện ích

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Link Title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: All
vi: Tất cả

en: To:
vi: Đến:

en: Active
vi: Hoạt động

en: Access denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Year
vi: Năm

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: General information
vi: Thông tin chung

en: Page
vi: Trang

en: View arguments
vi: Tham số View

en: User settings
vi: Cài đặt người dùng

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Off
vi: Tắt

en: Ignored
vi: Đã bỏ qua

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Sender
vi: Người gửi

en: To
vi: Đến

en: Preview message
vi: Xem trước thông điệp

en: From
vi: Từ

en: Source URL
vi: URL nguồn

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Signature
vi: Chữ ký

en: Filter
vi: Lọc

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: File ID
vi: ID tập tin

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Contains
vi: Chứa

en: Overridden
vi: Đã ghi đè

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Mode
vi: Chế độ

en: Normal
vi: Bình thường

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Nodes
vi: Các node

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Textfield
vi: Trường văn bản

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Line
vi: Dòng

en: Scale
vi: Co dãn

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Details
vi: Chi tiết

en: Introduction
vi: Giới thiệu

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Current
vi: Hiện thời

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Code
vi: Mã

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Company
vi: Công ty

en: General
vi: Tổng quát

en: Example
vi: Ví dụ

en: Method
vi: Phương thức

en: Week
vi: Tuần

en: Day
vi: Ngày

en: Table
vi: Bảng

en: Start
vi: Khởi động

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Other
vi: Khác

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Color
vi: Màu sắc

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Role
vi: Vai trò

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Destination
vi: Nơi đến

en: reset
vi: thiết lập lại

en: External
vi: Bên ngoài

en: Users
vi: Người dùng

en: Choices
vi: Các lựa chọn

en: Last
vi: Cuối

en: Rows
vi: Số dòng

en: Create content
vi: Tạo nội dung

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Override
vi: Ghi đè

en: Empty text
vi: Văn bản trắng

en: Handler
vi: Bộ quản lý

en: Option
vi: Tùy chọn

en: Operator
vi: Toán tử

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Order
vi: Thứ tự

en: Remaining
vi: Còn lại

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Send to
vi: Gửi đến

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Template
vi: Mẫu

en: module
vi: môđun

en: Close
vi: Đóng

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Operation
vi: Thao tác

en: City
vi: Thành phố

en: Postal code
vi: Mã bưu điện

en: State/Province
vi: Tỉnh/Thành

en: Collapsed
vi: Đã thu hẹp

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Labels
vi: Nhãn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Full name
vi: Họ và tên

en: Nickname
vi: Tên hiệu

en: Gender
vi: Giới tính

en: Male
vi: Nam

en: Female
vi: Nữ

en: Birthday
vi: Ngày sinh

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Street Address
vi: Địa chỉ đường phố

en: Key
vi: Khóa

en: Change
vi: Thay đổi

en: Messages
vi: Thông báo

en: Time format
vi: Định dạng thời gian

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: update
vi: cập nhật

en: Source
vi: Nguồn

en: Message:
vi: Thông điệp:

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: First
vi: Đầu tiên

en: Middle
vi: Giữa

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Minimum height
vi: Chiều cao tối thiểu

en: Minimum width
vi: Độ rộng tối thiểu

en: Hour
vi: Giờ

en: Minute
vi: Phút

en: Second
vi: Giây

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: Empty
vi: Trống

en: Greater than
vi: Lớn hơn

en: Less than
vi: Nhỏ hơn

en: any
vi: bất kì

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Days
vi: Ngày

en: Maxlength
vi: Độ dài tối đa

en: characters
vi: kí tự

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Hours
vi: Giờ

en: Seconds
vi: Giây

en: Info
vi: Thông tin

en: Fade
vi: Mờ

en: Slide
vi: Trượt

en: Results
vi: Kết quả

en: open
vi: đang hoạt động

en: Convert
vi: Biến đổi

en: Customize
vi: Tùy chỉnh

en: Permissions
vi: Quyền

en: options
vi: tuỳ chọn

en: No results found
vi: Không tìm thấy

en: From:
vi: Từ:

en: Subject:
vi: Chủ đề:

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Card expiry date
vi: Ngày thẻ hết hạn

en: Testing
vi: Kiểm tra

en: County
vi: Hạt

en: completed
vi: đã hoàn thành

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: File settings
vi: Thiết lập tập tin

en: Formats
vi: Định dạng

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Percentage
vi: Tỷ lệ

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: image
vi: hình ảnh

en: images
vi: các ảnh

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Minutes
vi: Phút

en: Locality
vi: Vùng

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Automatic
vi: Tự động

en: Sticky
vi: Dính

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Temporary directory
vi: Thư mục tạm

en: date
vi: ngày tháng

en: Keyboard shortcuts
vi: Phím tắt

en: File upload error. Could not move uploaded file.
vi: Lỗi khi tải tập tin lên. Không thể di chuyển tập tin đã tải lên.

en: Submissions
vi: Các đệ trình

en: Webforms
vi: Biểu mẫu web

en: every hour
vi: hằng giờ

en: every day
vi: hằng ngày

en: every week
vi: hằng tuần

en: Check this option if the user must enter a value.
vi: Nhấp chọn vào tùy chọn này nếu muốn người dùng phải nhập vào một giá trị.

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Challenge type
vi: Loại hình sử dụng

en: Administrators
vi: Quản trị nhóm

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Toggle
vi: Bật/tắt

en: 5 minutes
vi: 5 phút

en: 10 minutes
vi: 10 phút

en: 15 minutes
vi: 15 phút

en: 30 minutes
vi: 30 phút

en: Above
vi: Bên trên

en: Overrides
vi: Ghi đè

en: Text area
vi: Vùng văn bản

en: collapsed
vi: co

en: Decimal
vi: Thập phân

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: 1 minute
vi: 1 phút

en: Permission
vi: Quyền

en: Next >
vi: Sau >

en: Hide
vi: Ẩn

en: < Previous
vi: < Trước

en: Submission settings
vi: Thiết lập khi gửi

en: Two
vi: Hai

en: Three
vi: Ba

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: URL path settings
vi: Thiết lập đường dẫn URL

en: Postal Code
vi: Mã bưu điện

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: From name
vi: Tên người gửi

en: Uppercase
vi: Chữ hoa

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Space
vi: Khoảng trống

en: Export format
vi: Định dạng xuất ra

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Feedback
vi: Phản hồi

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Values
vi: Giá trị

en: Build
vi: Xây dựng

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Hide all
vi: Ẩn tất cả

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Page settings
vi: Các thiết lập trang

en: Edit '@title'
vi: Sửa '@title'

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Any
vi: Bất kỳ

en: Validation
vi: Kiểm tra

en: ZIP Code
vi: Mã bưu điện

en: Ordered list
vi: Danh sách có thứ tự

en: Unordered list
vi: Danh sách không thứ tự

en: About
vi: Giới thiệu

en: Reports
vi: Báo cáo

en: Contribute
vi: Đóng góp

en: and
vi: và

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: SMTP Authentication Support
vi: Hỗ trợ xác thực SMTP

en: View settings
vi: Các thiết lập view

en: Translate
vi: Dịch

en: Step
vi: Bước

en: Answers
vi: Trả lời

en: Element
vi: Phần tử

en: Web services
vi: Dịch vụ web

en: Output
vi: Đầu ra

en: Embed
vi: Nhúng

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
vi: Vì lí do bảo mật, tập tin tải lên của bạn đã được đổi tên thành %filename.

en: notice
vi: chú ý

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Congratulations!
vi: Chúc mừng!

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Direction
vi: Hướng

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Card type
vi: Loại thẻ

en: Card number
vi: Số thẻ

en: button
vi: nút

en: expanded
vi: đã giãn ra

en: Format settings
vi: Các thiết lập định dạng

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Words
vi: Từ

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
vi: Không thể lưu tập tin %file. Không rõ nguyên nhân lỗi.

en: The specified file %name could not be uploaded.
vi: Không tải được tập tin %name lên.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
vi: Lỗi tải lên. Không thể di chuyển tập tin %file vừa được tải lên vào %destination.

en: Flagged
vi: Đã đặt cờ

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Maximum height
vi: Chiều cao tối đa

en: Maximum width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt

en: Light
vi: Nhẹ

en: Maximum image resolution
vi: Độ phân giải ảnh tối đa

en: Delimited text
vi: Văn bản được ngăn cách

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Tab (\t)
vi: Dấu tab (\t)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: Colon (:)
vi: Dấu hai chấm (:)

en: Pipe (|)
vi: Dấu gạch đứng (|)

en: Period (.)
vi: Dấu chấm (.)

en: Space ( )
vi: Khoảng trắng ( )

en: close
vi: đóng

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Semicolon
vi: Dấu chấm phẩy

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Access type
vi: Kiểu truy cập

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: The file could not be uploaded.
vi: Không tải được tệp lên.

en: Draft
vi: Nháp

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Yes/No
vi: Có/Không

en: Vertical Tabs
vi: Tab nằm dọc

en: question
vi: dấu hỏi

en: The default sender name which is used along with the default from address.
vi: Tên người gửi thư mặc định, đi kèm theo địa chỉ gửi thư ở trên.

en: Leaving blank will use the default size.
vi: Để trống nếu muốn dùng kích thước mặc định.

en: Education
vi: Giáo dục

en: Horizontal rule
vi: Đường ngang

en: Current date
vi: Ngày hiện thời

en: And
vi: Và

en: Broken
vi: Bị hỏng

en: View name
vi: Tên View

en: Converted
vi: Đã biến đổi

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: Fieldset
vi: Nhóm trường

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Table header
vi: Tiêu đề bảng

en: Notes:
vi: Chú ý:

en: Author information
vi: Thông tin tác giả

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Signature settings
vi: Thiết lập chữ ký

en: File extension
vi: Phần mở rộng của tập tin

en: Default challenge type
vi: Loại bảo vệ mặc định

en: Throbber
vi: Con chạy

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: Maps
vi: Bố trí

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Administrative description
vi: Mô tả dành cho quản trị

en: Related
vi: Liên quan

en: Dialog
vi: Hộp thoại

en: Lock
vi: Khoá

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Progress
vi: Tiến hành

en: Unique
vi: Không trùng lặp

en: [none]
vi: [không]

en: Libraries
vi: Thư viện

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Serial number
vi: Số thứ tự

en: destinations
vi: các đích

en: destination
vi: đích

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Date changed
vi: Ngày đã được thay đổi.

en: The file %source could not be uploaded because a file by that name already exists in the destination %directory.
vi: Tập tin %source không thể tải lên bởi vì một tập tin cùng tên đã tồn tại trong thư mục đích %directory.

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Minimum image resolution
vi: Độ phân giải ảnh tối thiểu

en: no preview
vi: không có hình xem thử

en: Date type
vi: Kiểu ngày tháng

en: Time zones
vi: Múi giờ

en: The directory %directory does not exist and could not be created.
vi: Thư mục %directory không tồn tại và hệ thống cũng không thể tạo được thư mục này.

en: The directory %directory exists but is not writable and could not be made writable.
vi: Thư mục %directory tồn tại nhưng hệ thống không thể ghi dữ liệu vào đó.

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: Unlock
vi: Bỏ khoá

en: Webform settings
vi: Thiết lập webform

en: Confirmation message
vi: Thông báo xác nhận

en: Current password
vi: Mật khẩu hiện tại

en: Read-only
vi: Chỉ đọc

en: auto
vi: tđộng

en: visible
vi: hiện

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Image options
vi: Tuỳ chọn ảnh

en: Import options
vi: Tùy chọn dự án

en: Invisible
vi: Vô hình

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: Other type
vi: Kiểu khác

en: Modal
vi: Cách thức

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Available countries
vi: Các quốc gia được phép chọn

en: If no countries are selected, all countries will be available.
vi: Nếu không chọn quốc gia nào, tất cả các quốc gia sẽ được chọn.

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Include files as attachments
vi: Bao gồm các tệp dưới dạng đính kèm

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
vi: Tên máy là một chuỗi duy nhất bao gồm các ký tự thường, số và dấu gạch dưới.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Choose file
vi: Chọn tập tin

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
