Webform (6.3.0-beta6) - en to te translation catalogue (249 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Item
te: అంశం

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Send email
te: ఈ మెయిల్ పంపించు

en: closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Actions
te: చర్యలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Manager
te: నిర్వాహకుడు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Log
te: చిట్టా

en: Enable
te: చేతనించు

en: optional
te: ఐచ్చికం

en: required
te: తప్పనిసరి

en: Email settings
te: ఈమెయిలు అమరికలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: error
te: సమస్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: License
te: అనుమతి పత్రం

en: Resources
te: వనరులు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: view
te: వీక్షించు

en: updated
te: తాజాకరించబడినది

en: created
te: సృష్టించబడినది

en: all
te: అన్నీ

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Test
te: పరీక్ష

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Help text
te: సహాయపు పాఠ్యం

en: Types
te: రకాలు

en: Multiple
te: బహుళ

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: General settings
te: సాధారణ అమరికలు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Image settings
te: బొమ్మ అమరికలు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Open
te: తెరువు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Display
te: చూపు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Total
te: మొత్తం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: days
te: రోజులు

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: User settings
te: వాడుకరి అమరికలు

en: Database
te: డేటాబేస్

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Signature
te: సంతకం

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Average
te: సగటు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Details
te: వివరాలు

en: Introduction
te: పరిచయం

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Code
te: కోడ్

en: General
te: సాధారణ

en: Week
te: వారం

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: Other
te: ఇతర

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Color
te: రంగు

en: Role
te: పాత్ర

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Rows
te: వరుసలు

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Optional
te: ఐచ్చికం

en: Order
te: క్రమం

en: Close
te: మూసివేయి

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Change
te: మార్చు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Source
te: మూలం

en: Languages
te: భాషలు

en: Parameters
te: పరామితులు

en: Minimum height
te: కనీస ఎత్తు

en: Minimum width
te: కనిష్ఠ వెడల్పు

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Second
te: క్షణం

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Months
te: నెలలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Info
te: సమాచారం

en: Results
te: ఫలితాలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Temporary directory
te: తాత్కాలిక సంచయం

en: date
te: తేదీ

en: File upload error. Could not move uploaded file.
te: ఫైలు ఎక్కించడంలో సమస్య. ఎక్కించిన ఫైలును తరలించలేకపోయాం.

en: Submissions
te: సమర్పణలు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: Request type
te: అభ్యర్థన రకం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

en: Permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: All users
te: అందరు వాడుకరులు

en: Page settings
te: పుట అమరికలు

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం

en: About
te: గురించి

en: Reports
te: నివేదికలు

en: and
te: మరియు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Translate
te: అనువదించు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
te: భద్రతా కారణాల రీత్యా, మీ ఎక్కింపుని %filenameగా మార్చాం.

en: notice
te: గమనిక

en: Direction
te: దిశ

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
te: %file ఫైలును భద్రపరచలేకపోయాం. ఏదో తెలియని లోపం దొర్లింది.

en: The specified file %name could not be uploaded.
te: %name అను ఫైలు ని అప్లోడ్ చేయుట వీలుపడలేదు

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
te: ఎక్కింపు లోపం. ఎక్కించిన ఫైలు %file ను గమ్యస్థానం %directory కు తరలించలేకపోయాం.

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Maximum height
te: గరిష్ఠ ఎత్తు

en: Maximum width
te: గరిష్ఠ వెడల్పు

en: Comma
te: కామా

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Vertical Tabs
te: నిలువు ట్యాబులు

en: And
te: మరియు

en: Attachment settings
te: జోడింపు అమరికలు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Notes:
te: గమనికలు:

en: Author information
te: రచయిత సమాచారం

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: Signature settings
te: సంతకాల అమరికలు

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Text format
te: వచన ఆకృతి

en: Structure
te: నిర్మాణం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Time zones
te: కాల మండలాలు

en: Current password
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Third party settings
te: మూడవ పక్ష అమరికలు

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML
