Webform (8.x-5.0-rc13) - en to ml translation catalogue (116 entries)

en: Forms
ml: ഫോമുകള്‍

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Markup
ml: മാർക്ക്അപ്പ്

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Attribute
ml: ആട്രിബ്യൂട്ടുകൾ

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Item
ml: ഇനം

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Development
ml: വികസനം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Closed
ml: അടച്ചു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Send email
ml: ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Email notification
ml: ഇമെയിൽ അറിയിപ്പ്

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Email settings
ml: ഇമെയിൽ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: created
ml: സൃഷ്ടിച്ചു

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: default
ml: സ്വതവേ

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Help text
ml: സഹായം

en: Multiple
ml: ഒന്നിലധികം

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: Image settings
ml: ചിത്രങളുടെ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: Access
ml: പ്രവേശനം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Manage
ml: നിയന്ത്രിക്കുക

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Node
ml: നോഡ്

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: Code
ml: കോഡ്

en: Day
ml: ദിവസം

en: Color
ml: നിറം

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Info
ml: വിവരം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: image
ml: ചിത്രം

en: Mapping
ml: മാപ്പിംഗ്

en: and
ml: കൂടാതെ

en: notice
ml: അറിയിപ്പ്

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി

en: Update @title
ml: @title പുതുക്കു

en: Reference method
ml: സൂചനാ മാർഗ്ഗം

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്
