Webform (8.x-5.0-rc29) - en to ta translation catalogue (322 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Private
ta: தனிப்பட்ட

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Manager
ta: மேலாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Log
ta: பதிவு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Email settings
ta: மின்னஞ்சல் அமைவுகள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Currency
ta: நாணயம்

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: error
ta: பிழை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Test
ta: சோதனை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Country
ta: நாடு

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Break
ta: முறி

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Types
ta: வகைகள்

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Containers
ta: கொள்கலன்கள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Image settings
ta: பட அமைப்புகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Open
ta: திற

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Access
ta: அணுகு

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Visible
ta: பார்க்கக்கூடிய

en: Display
ta: காட்சி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: User settings
ta: பயனர் அமைவுகள்

en: Url
ta: முகவரி

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: File name
ta: கோப்பு பெயர்

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: N/A
ta: இல்

en: Nodes
ta: பதிவு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Line
ta: வரி

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Code
ta: நிரல்

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Counter
ta: எண்ணி

en: reset
ta: மீள அமைத்தல்

en: External
ta: வெளிப்புற

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Option
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Operator
ta: வினைக்குறி

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Order
ta: வரிசை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: module
ta: மட்டு

en: Close
ta: மூடு

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: Operation
ta: செயல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Key
ta: சாவி

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Source
ta: மூலம்

en: Message:
ta: தகவல்:

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Minimum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Empty
ta: காலி

en: Greater than
ta: இற்கும் மேலான

en: Less than
ta: இற்கும் குறைவான

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: characters
ta: எழுத்துகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Info
ta: தகவல்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: open
ta: திற

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Testing
ta: சோதனையிடுகிறது

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: File settings
ta: கோப்பின் அமைவுகள்

en: Formats
ta: வடிவங்கள்

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Relationship
ta: உறவு

en: Migrate
ta: புலம்பெயர்ப்பு

en: image
ta: படம்

en: Multilingual
ta: பன்மொழி

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Temporary directory
ta: தற்காலிக அடைவு

en: date
ta: நாள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Form
ta: படிவம்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Hide
ta: மறை

en: Three
ta: மூன்று

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: URL path settings
ta: URL வழி அமைவுகள்

en: Mapping
ta: பொருத்தல்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Provided by
ta: வழங்கப்பட்ட

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Data
ta: தரவு

en: Any
ta: ஏதும்

en: Ordered list
ta: வரிசை பட்டியல்

en: Unordered list
ta: வரிசையிலா பட்டியல்

en: About
ta: பற்றி

en: Reports
ta: அறிக்கைகள்

en: and
ta: மற்றும்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Route
ta: வழி

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: notice
ta: அறிவிப்பு

en: pixels
ta: படவரைபுள்ளி

en: Direction
ta: திசை

en: button
ta: பொத்தான்

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: IP address
ta: IP முகவரி

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Comma
ta: கமா

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: Trigger
ta: தூண்டல்

en: Current date
ta: தற்போதைய தேதி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Notes:
ta: குறிப்புகள்:

en: Author information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Signature settings
ta: கையொப்ப அமைவுகள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: Lock
ta: பூட்ட

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Language select
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மொழி

en: Dependencies
ta: சார்புகள்

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்

en: Sender email
ta: அனுப்புநர் மின்னஞ்சல்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Date type
ta: தேதி வகை

en: Time zones
ta: நேர வட்டாரங்கள்

en: Minimal
ta: குறைந்தது

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Unlock
ta: திறத்தல்

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Wide
ta: அகலமான

en: Checked
ta: சரிபார்த்தது

en: Third party settings
ta: மூன்றாம் தரப்பு அமைப்புகள்

en: %name field is not in the right format.
ta: %name புலத்தின் சரியான வடிவத்தில் இல்லை.

en: AM/PM
ta: முப/பிப

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: Broken/Missing
ta: உடைந்த / காணாமல்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Narrow
ta: குறுகிய
