Webform (8.x-5.15) - en to ta translation catalogue (82 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: More
ta: மேலும்

en: error
ta: வழு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: நோக்குக

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: நிறை

en: Required
ta: தேவை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: none
ta: இல்லை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக்கிழமை

en: Monday
ta: திங்கட்கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க்கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன்கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக்கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Error
ta: வழு

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Node
ta: கணு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Unlimited
ta: வரையறையற்றது

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: Color
ta: நிறம்

en: reset
ta: மீளமைக்க

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: Optional
ta: விருப்பத் தெரிவு

en: File upload error. Could not move uploaded file.
ta: கோப்பு பதிவேற்றல் வழு. பதிவேற்றப்பட்ட கோப்பை நகர்த்த முடியவில்லை.

en: and
ta: மற்றும்

en: notice
ta: அறிவிப்பு

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
ta: தெரியாத ஒரு வழு ஏற்பட்டுள்ளதால் கோப்பு %file ஐ சேமிக்க முடியவில்லை.
