Webform (8.x-5.23-beta1) - en to gu translation catalogue (229 entries)

en: Forms
gu: પત્રકો

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Images
gu: છબીઓ

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: enabled
gu: સક્રિય

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Suffix
gu: પ્રત્યય

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Item
gu: નંગ

en: Private
gu: ખાનગી

en: Development
gu: વિકાસ

en: Groups
gu: જૂથો

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: Closed
gu: બંધ

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Send email
gu: ઇમેઇલ મોકલો

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: Log
gu: નોંધણી

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Email settings
gu: ઇ-મેઇલ સેટિંગ્સ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Administration
gu: સંચાલન

en: More
gu: વધુ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: On
gu: ચાલુ

en: error
gu: ભુલ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Version
gu: આવૃતિ

en: view
gu: જુઓ

en: updated
gu: અદ્યતિત

en: created
gu: રચાયું

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Links
gu: કડીઓ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Message
gu: સંદેશ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Link
gu: કડી

en: Help text
gu: મદદ સંદેશ

en: Types
gu: પ્રકાર

en: Multiple
gu: અનેક

en: Required
gu: જરૂરી

en: Parent
gu: પિતૃ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Import
gu: આયાત

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: Saturday
gu: શનિવાર

en: Time
gu: સમય

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Display
gu: પ્રદર્શન

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Text
gu: લખાણ

en: Mail
gu: મેઇલ

en: Before
gu: પહેલાં

en: After
gu: પછી

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Error
gu: ભુલ

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: Node
gu: નોડ

en: Expanded
gu: વિસ્તૃત

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Year
gu: વર્ષ

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Visibility
gu: દ્રશ્યતા

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Signature
gu: હસ્તાક્ષર

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: File name
gu: ફાઈલનું નામ

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Width
gu: પહોળાઈ

en: Height
gu: ઊંચાઈ

en: Textfield
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Line
gu: લીટી

en: Scale
gu: માપ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Details
gu: વિગતો

en: Unlimited
gu: અમર્યાદિત

en: General
gu: સામાન્ય

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Day
gu: દિવસ

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Other
gu: અન્ય

en: Color
gu: રંગ

en: Role
gu: હોદો

en: Select all
gu: બધુ પસંદ કરો

en: Destination
gu: લક્ષ્યસ્થાન

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Choices
gu: પસંદગીઓ

en: Rows
gu: હરોળો

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Provider
gu: પ્રદાતા

en: Option
gu: વિકલ્પ

en: Optional
gu: વૈકલ્પિક

en: Close
gu: બંધ

en: Operation
gu: કાર્યો

en: City
gu: શહેર

en: Latitude
gu: અક્ષાંશ

en: Longitude
gu: રેખાંશ

en: State/Province
gu: રાજ્ય/પ્રાંત

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Key
gu: ચાવી

en: Change
gu: ફેરફાર

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Deleted
gu: કાઢી નાખેલું

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: Limit
gu: મર્યાદા

en: Minimum height
gu: ઓછામાં ઓછી ઊંચાઈ

en: Minimum width
gu: ઓછામાં ઓછી પહોળાઈ

en: Hour
gu: કલાક

en: Minute
gu: મિનિટ

en: Second
gu: સેકંડ

en: Select list
gu: પસંદગી યાદી

en: Text field
gu: લખાણ ક્ષેત્ર

en: Map
gu: નકશો

en: Less than
gu: ના કરતા ઓછું

en: any
gu: કોઈપણ

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: or
gu: અથવા

en: Results
gu: પરિણામો

en: open
gu: ખુલ્લું

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Not published
gu: અપ્રકાશિત

en: Relationship
gu: સંબંધ

en: Migrate
gu: સ્થળાંતર

en: date
gu: તારીખ

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Above
gu: ઉપર

en: Text area
gu: લખાણ વિસ્તાર

en: Minimum
gu: ન્યુનત્તમ

en: 1 minute
gu: ૧ મિનિટ

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Mapping
gu: મેપિંગ

en: Provided by
gu: દ્વારા પૂરું પાડેલ

en: Values
gu: મૂલ્યો

en: Data
gu: માહિતી

en: Any
gu: કોઈપણ

en: Emails
gu: ઇમેઇલો

en: About
gu: વિશે

en: Reports
gu: અહેવાલો

en: and
gu: અને

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Web services
gu: વેબ સેવાઓ

en: Route
gu: માર્ગ

en: Error message
gu: ભૂલ સંદેશ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: notice
gu: ખુલાસો

en: IP address
gu: IP સરનામું

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Properties
gu: ગુણધર્મો

en: Autocomplete
gu: સ્વત: પૂર્ણ

en: Comma
gu: અલ્પવિરામ

en: Current user
gu: વર્તમાન વપરાશકર્તા

en: Current date
gu: વર્તમાન તારીખ

en: Textarea
gu: લખાણ વિસ્તાર

en: Table header
gu: કોષ્ટકનું મથાળું

en: File extension
gu: ફાઇલ એક્સ્ટેંશન

en: Text format
gu: લખાણનુ બંધારણ

en: Remove selected
gu: પસંદ કરેલ દૂર કરો

en: Limited
gu: મર્યાદિત

en: Language select
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Dependencies
gu: આધારિત

en: Not restricted
gu: પ્રતિબંધિત નથી

en: Sender name
gu: મોકલનારનુ નામ

en: Sender email
gu: મોકલનાર્નું ઈ-મેઈલ

en: Status message
gu: સ્થિતિ સંદેશો

en: Checked
gu: ચકાસાયેલ

en: Other…
gu: અન્ય ...

en: AM/PM
gu: પૂર્વ મધ્યાહન / ઉત્તર મધ્યાહન

en: Reference method
gu: સંદર્ભ પદ્ધતિ

en: Select a @context value:
gu: એક @context કિંમત પસંદ કરો:
