Webform (8.x-5.3-beta2) - en to fil translation catalogue (115 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: More
fil: marami pa

en: error
fil: mali

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Configure
fil: Ayusin

en: Error
fil: Mali

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Signature
fil: Lagda

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: reset
fil: ibalik sa pamantayan

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Override
fil: Ipasawalang-bisa

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Key
fil: Susi

en: Deleted
fil: Tinanggal

en: Languages
fil: Mga wika

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: No results found
fil: Walang mga resulta na natagpuan

en: File upload error. Could not move uploaded file.
fil: May mali sa pagkarga. Hindi ma-ilipat ang naikarga.

en: Reports
fil: Mga ulat

en: and
fil: at

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
fil: Para sa kaligtasan, ang iyong ikinargang ito ay muling pinangalanan bilang %filename.

en: notice
fil: paunawa

en: Direction
fil: Direksiyon

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
fil: Ang file na %file ay hindi mapangalagaan. Isang hindi kilalang pagkakamali ay naganap.

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
fil: Mali sa pagkarga. Hindi mailipat ang naikargang %file patungo sa destinasyong %destination.

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Signature settings
fil: Mga pagtatakda ng paglagda

en: Text format
fil: Format ng teksto

en: Structure
fil: Pagkakayari

en: Minimal
fil: Pinakakakaunti
