Webform (8.x-5.31) - en to th translation catalogue (294 entries)

en: Forms
th: ฟอร์ม

en: Home
th: หน้าแรก

en: Title
th: หัวข้อ

en: Images
th: รูปภาพ

en: Pages
th: หน้า

en: Save configuration
th: บันทึกค่า

en: enabled
th: เปิดใช้งานแล้ว

en: delete
th: ลบ

en: Status
th: สถานะ

en: Suffix
th: คำต่อท้าย

en: Delete
th: ลบ

en: Submit
th: ส่งข้อมูล

en: Value
th: ค่า

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Item
th: รายการ

en: Private
th: ส่วนตัว

en: Groups
th: กลุ่ม

en: Type
th: ประเภท

en: Closed
th: ปิด

en: List
th: ดูลิสต์

en: Send email
th: ส่งอีเมล

en: closed
th: ปิด

en: Actions
th: แอคชั่น

en: disabled
th: ปิดใช้งาน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Remove
th: เอาออก

en: Manager
th: ผู้จัดการ

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Log
th: บันทึกข้อความ

en: Enable
th: เปิดใช้

en: Disable
th: ปิดใช้งาน

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Action
th: แอคชั่น

en: On
th: เปิด

en: error
th: ผิดพลาด

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Homepage
th: หน้าหลัก

en: Download
th: ดาวน์โหลด

en: Version
th: รุ่น

en: updated
th: ถูกปรับปรุง

en: all
th: ทั้งหมด

en: File
th: ไฟล์

en: Edit
th: แก้ไข

en: Date
th: วันที่

en: Links
th: ลิงก์

en: Search
th: ค้นหา

en: None
th: ไม่มี

en: This action cannot be undone.
th: คำสั่งนี้เมื่อทำแล้วไม่สามารถย้อนได้

en: Test
th: นัดหมายเพื่อทดลองสินค้า

en: Message
th: ข้อความ

en: No log messages available.
th: ไม่มี Log

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: - None -
th: - ไม่มี -

en: Country
th: ประเทศ

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Link
th: ลิงค์

en: Required
th: จำเป็น

en: none
th: ไม่มี

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: edit
th: แก้ไข

en: Go to previous page
th: ไปหน้าก่อน

en: Go to next page
th: ไปหน้าถัดไป

en: Import
th: นำเข้า

en: Export
th: ส่งออก

en: General settings
th: กำหนดค่าทั่วไป

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: Save
th: บันทึก

en: Update
th: ปรับปรุง

en: Open
th: เปิด

en: Sunday
th: อาทิตย์

en: Monday
th: จันทร์

en: Tuesday
th: อังคาร

en: Wednesday
th: พุธ

en: Thursday
th: พฤหัสบดี

en: Friday
th: ศุกร์

en: Saturday
th: เสาร์

en: Time
th: เวลา

en: Access
th: การเข้าถึง

en: Add
th: เพิ่ม

en: View
th: ดู

en: hidden
th: ซ่อน

en: Manage
th: จัดการ

en: Visible
th: มองเห็น

en: Display
th: แสดงผล

en: Advanced settings
th: การติดตั้งขั้นสูง

en: Text
th: ข้อความ

en: Total
th: ทั้งหมด

en: ID
th: ไอดี

en: Issue
th: เล่มปี

en: Upload
th: อัพโหลด

en: Before
th: ก่อน

en: After
th: หลัง

en: Content type
th: ชนิดของเนื้อหา

en: Continue
th: ดำเนินการต่อ

en: Email
th: อีเมล

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Options
th: ตัวเลือก

en: Contact
th: ติดต่อ

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: Expanded
th: แสดงเมนูย่อย

en: All
th: ทั้งหมด

en: Access denied
th: ปัญหา 'access denied'

en: Year
th: ปี

en: Date format
th: รูปแบบวันที่

en: Breadcrumb
th: การแสดงเส้นทาง

en: User settings
th: ตั้งค่าผู้ใช้

en: Database
th: ฐานข้อมูล

en: Off
th: ปิด

en: Header
th: ส่วนหัว

en: To
th: ถึง

en: From
th: จาก

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Visibility
th: การมองเห็น

en: Signature
th: ข้อความลงท้าย

en: Location
th: สถานที่ตั้ง

en: File ID
th: รหัสไฟล์

en: Vocabulary
th: คำศัพท์

en: Contains
th: ประกอบด้วย

en: Mode
th: รูปแบบ

en: Warning
th: การเตือน

en: N/A
th: ไม่มี

en: Authored by
th: โพสต์โดย

en: Advanced
th: ขั้นสูง

en: Width
th: ความกว้าง

en: Height
th: ความสูง

en: Maximum
th: อย่างสูง

en: Details
th: รายละเอียด

en: Unlimited
th: ไม่จำกัด

en: Current
th: ปัจจุบัน

en: Phone
th: โทรศัพท์

en: Address
th: ที่อยู่

en: State
th: รัฐ

en: Code
th: รหัส

en: Owner
th: เจ้าของ

en: Company
th: บริษัท

en: General
th: ทั่วไป

en: Week
th: 1 อาทิตย์

en: Day
th: วัน

en: Table
th: ตาราง

en: Configuration
th: กำหนดค่า

en: Other
th: อื่นๆ

en: Navigation
th: นำทาง

en: Color
th: สี

en: Link URL
th: ลิงค์ URL

en: Select all
th: เลือกทั้งหมด

en: First name
th: ชื่อ

en: Last name
th: นามสกุล

en: reset
th: คืนค่าเดิม

en: External
th: ภายนอก

en: Rows
th: แถว

en: Create content
th: สร้างเนื้อหา

en: Provider
th: ผู้ให้บริการ

en: Option
th: ตัวเลือก

en: Operator
th: ผู้ประกอบการ

en: Optional
th: ไม่จำเป็น

en: Order
th: เรียงตาม

en: Pattern
th: รูปแบบของ

en: Close
th: ปิด

en: Save settings
th: บันทึกค่า

en: Operation
th: การปฏิบัติการ

en: City
th: จังหวัด

en: Postal code
th: รหัสไปรษณีย์

en: Created date
th: วันที่สร้าง

en: Full name
th: ชื่อเต็ม

en: Size of textfield
th: ขนาดช่องข้อความ

en: Hidden
th: ซ่อน

en: Key
th: คีย์

en: Messages
th: ข้อความ

en: No items selected.
th: ยังไม่มีรายการที่เลือก

en: update
th: อัปเดต

en: Source
th: แหล่งที่มา

en: Message:
th: ข้อความ:

en: Deleted
th: ลบแล้ว

en: Available tokens
th: Token ที่สามารถนำไปใช้ได้

en: Limit
th: จำกัด

en: Hour
th: ชั่วโมง

en: Select list
th: รายการที่เลือก

en: Text field
th: ช่องข้อความ

en: Map
th: แผนที่

en: Workflow
th: ขั้นตอนการทำงาน

en: Greater than
th: มากกว่า

en: Less than
th: น้อยกว่า

en: any
th: ใดๆ

en: Unit
th: หน่วย

en: Your message has been sent.
th: ข้อความของคุณถูกส่งเรียบร้อยแล้ว

en: Info
th: ข้อมูล

en: or
th: หรือ

en: Results
th: ผลลัพท์

en: open
th: เปิด

en: Permissions
th: สิทธิ์

en: Duplicate
th: การทำซ้ำ

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: Date created
th: วันที่สร้าง

en: Completed
th: เรียบร้อยแล้ว

en: Not published
th: ไม่ได้ตีพิมพ์

en: File settings
th: การตั้งค่าไฟล์

en: Allowed file extensions
th: ขนาดอัปโหลดสูงสุด

en: Relationship
th: ความสัมพันธ์

en: image
th: รูปภาพ

en: Multilingual
th: หลายภาษา

en: Loading...
th: กำลังโหลด...

en: Sticky
th: ปักหมุด

en: Complete
th: เสร็จ

en: Temporary directory
th: ไดเรคทอรีชั่วคราว

en: date
th: วันที่

en: File upload error. Could not move uploaded file.
th: การอัปโหลดไฟล์ผิดพลาด ไม่สามารถย้ายไฟล์

en: Questions
th: คำถาม

en: Select
th: เลือก

en: Above
th: ด้านบน

en: Text area
th: พื้นที่ข้อความ

en: Decimal
th: ตัวเลข

en: Minimum
th: อย่างต่ำ

en: 1 minute
th: 1 นาที

en: Hide
th: ซ่อน

en: URL path settings
th: การตั้งค่าพาธสำหรับ URL

en: Postal Code
th: รหัสไปรษณีย์

en: Space
th: ช่องว่าง

en: Provided by
th: ให้บริการโดย

en: Telephone
th: โทรศัพท์

en: Keyword
th: คำค้นหา

en: Show all
th: แสดงทุกข้อ

en: Page settings
th: การตั้งค่าหน้า

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Locked
th: ถูกล็อค

en: Data
th: ข้อมูล

en: Emails
th: อีเมล

en: deleted
th: ลบทิ้ง

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: Reports
th: รายงานสถานะ

en: and
th: และ

en: - Select -
th: - เลือกรายการ -

en: View settings
th: การตั้งค่ามุมมอง

en: Route
th: เส้นทาง

en: Error message
th: ข้อความผิดพลาด

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
th: เพื่อความปลอดภัยไฟล์ของคุณได้ถูกเปลี่ยนชื่อเป็น %filename

en: notice
th: ข้อสังเกต

en: Rating
th: การจัดอันดับ

en: pixels
th: พิกเซล

en: Direction
th: คำอธิบาย

en: Card type
th: ชนิดบัตร

en: Card number
th: หมายเลขบัตร

en: button
th: ปุ่ม

en: Warning message
th: ข้อความเตือน

en: The file %file could not be saved. An unknown error has occurred.
th: ไฟล์ %file ไม่สามารถบันทึกเนื่องจากเกิดข้อผิดพลาดที่ไม่ทราบสาเหตุ

en: The specified file %name could not be uploaded.
th: ไฟล์ %name ที่ระบุไม่สามารถอัปโหลดได้

en: Upload error. Could not move uploaded file %file to destination %destination.
th: อัปโหลดผิดพลาด ไม่สามารถย้ายไฟล์ %file ไปยังปลายทาง %destination

en: IP address
th: ที่อยู IP

en: Starts with
th: เริ่มต้นด้วย

en: Comma
th: จุลภาค

en: Current user
th: ผู้ใช้ปัจจุบัน

en: Access type
th: ชนิดการเข้าถึง

en: Vertical Tabs
th: แท็บแนวตั้ง

en: Horizontal rule
th: กฎแนวนอน

en: Current date
th: วันปัจจุบัน

en: View name
th: ดูชื่อ

en: Table header
th: ส่วนหัวของตาราง

en: Notes:
th: หมายเหตุ:

en: Author information
th: ข้อมูลผู้เขียน

en: Date and time
th: วันที่และเวลา

en: Signature settings
th: ตั้งค่าข้อความลงท้าย

en: Preferred language
th: ภาษาที่ต้องการ

en: « First
th: « first

en: Last »
th: last »

en: Text format
th: รูปแบบข้อความ

en: Sort descending
th: เรียงลำดับจากมากไปน้อย

en: Sort ascending
th: เรียงลำดับจากน้อยไปมาก

en: Remove selected
th: ลบที่เลือกแล้ว

en: Limited
th: จำกัด

en: Structure
th: โครงสร้าง

en: Maximum file size
th: ขนาดไฟล์สูงสุด

en: Not restricted
th: ไม่จำกัด

en: Date changed
th: วันที่เปลี่ยนแปลง

en: Sender name
th: ชื่อผู้ส่ง

en: Sender email
th: อีเมลผู้ส่ง

en: The file %source could not be uploaded because a file by that name already exists in the destination %directory.
th: ไฟล์ %source ไม่สามารถอัปโหลดได้เนื่องจากพบไฟล์ชื่อเดียวกันที่ปลายทาง %destination

en: Status message
th: สถานะข้อความ

en: Time zones
th: โซนเวลา

en: Entity ID
th: รหัสเอนทิตี

en: Current password
th: รหัสผ่านปัจจุบัน

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
th: ขนาดอัปโหลดสูงสุด

en: View mode
th: โหมดของวิว

en: Available countries
th: ประเทศที่มีอยู่

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
th: ชื่อสำหรับอ้างอิงที่ไม่ซ้ำ ประกอบด้วยตัวอักษรตัวเล็ก ตัวเลข และสัญประกาศ (_) เท่านั้น

en: Weight for @title
th: ลำดับความสำคัญของ  %title

en: @name field is required.
th: @name ยังไม่ทำรายการนี้

en: Response status code
th: สถานะการตอบสนอง

en: Other…
th: อื่นๆ…

en: Displaying @start - @end of @total
th: แสดง @start - @end of @total

en: Allowed number of values
th: จำนวนได้รับอนุญาต

en: Filename: %name
th: ชื่อแฟ้ม: %name
