Webform Booking (1.1.11) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Selected
vi: Được chọn

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: Price
vi: Giá

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Mon
vi: T2

en: Tue
vi: T3

en: Wed
vi: T4

en: Thu
vi: T5

en: Fri
vi: T6

en: Sat
vi: T7

en: Sun
vi: CN

en: January
vi: Tháng 1

en: February
vi: Tháng 2

en: March
vi: Tháng 3

en: April
vi: Tháng 4

en: May
vi: Tháng 5

en: June
vi: Tháng 6

en: July
vi: Tháng 7

en: August
vi: Tháng 8

en: September
vi: Tháng 9

en: October
vi: Tháng 10

en: November
vi: Tháng 11

en: December
vi: Tháng 12

en: Germany
vi: Đức

en: Chad
vi: Tchad

en: Spain
vi: Tây Ban Nha

en: Today
vi: Hôm nay

en: Subtotal
vi: Tổng phụ

en: Vietnam
vi: Việt Nam

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: Available
vi: Có sẵn

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: About
vi: Giới thiệu

en: Places
vi: Nơi
