Webform Content Creator (4.0.3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Link
ta: சுட்டி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Text
ta: உரை

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Field type
ta: புல வகை

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Datetime
ta: தேதி நேரம்

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
